![](https://www.thaikufanews.com/wp-content/uploads/2020/08/6EE5068E-96EB-4911-9888-60A9B91B2FA3.jpeg)
![](https://www.thaikufanews.com/wp-content/uploads/2020/08/6F72D6B0-F57B-47C1-BA51-6B5029917771.jpeg)
![](https://www.thaikufanews.com/wp-content/uploads/2020/08/8951B22D-5251-4327-A092-8A6B768A5137.jpeg)
หลังผ่านช่วงโควิด…หากคิดอยากออกนอกกรอปกักตัว มุ่งสู่ธรรมชาติชมป่าเขา.. สายน้ำ ..ลำธาร..หล่ะก็..คิดว่า จ.นครนายก เป็นทางเลือกอันดับต้น ๆ สำหรับคนอยากขับรถไปเที่ยวแบบไปเช้ากลับเย็น หรือว่าจะนอนค้าง..ก็เหมาะมากๆ และหากคิดจะค้างคืน..ขอแนะนำนี่เลย..”ไม้หอมรีสอร์ท” และที่นี่ยังมีขาหมูขึ้นชื่อไว้รับรองความหิวของเพื่อนๆ นักเดินทาง..พร้อม..ๆ กับที่พักสบายๆ สะอาด ปลอดภัย
หากเดินทางมาจากกรุงเทพฯถึงสี่แยกบางอ้อ..ก็ให้เลี้ยวซ้ายมาอีก3กิโลถึงสี่แยกบ้านนา เลี้ยวขวาขับตรงมาประมาณ2กิโลครึ่งติ๊กๆๆเข้าซ้ายเจอไม้หอมรีสอร์ทและร้านข้าวขาหมูอาม่า มีเมนูข้าวหมูอบ ข้าวหมูกรอบ ข้าวหมูแดง
บริหารงานโดย พี่ตูมตาม พี่ปูและน้องเจ้าขา
แวะค่ะแวะโทร 094-5619156
![](https://www.thaikufanews.com/wp-content/uploads/2020/08/B61170B4-D899-4C53-A79E-7EFD330C3392.jpeg)
![](https://www.thaikufanews.com/wp-content/uploads/2020/08/3EF74C40-997F-4BDC-A7C9-76F68F8D9F50.jpeg)
![](https://www.thaikufanews.com/wp-content/uploads/2020/08/EC6BD9D3-FC05-4412-B682-BDE7545C6BEC-1024x576.jpeg)