Skip to content
วันนี้ (จันทร์ที่ 8 ก.พ.64)เวลา 14.00 น. พล.ต.ต.ดร.ปิยะ ต๊ะวิชัย รองผู้บัญชาการตำรวจนครบาล (น 2) , พ.ต.อ.สนอง แสงมณี ผู้กำกับการตำรวจนครบาลชนะสงคราม , นายศักดิ์ณรงค์ โลจนะรุ่งสิริ , นายสัณชัย โลจนะรุ่งสิริ และ คุณ เพ็ชชรี ชาวนาแก้ว เข้าอวยพรและขอพรคุณแม่ ดร.นฤมล สุรเศรษฐ เนื่องในเทศกาลตรุษจีน โดยมี ดร.พีรวัฒน์ สุรเศรษฐ ประธานกต.ตร. กทม.(ภาคประชาชน) และ ดร.ธัชวิน สุรเศรษฐ ประธานกต.ตร.บก.น.1-กองบังคับการปฏิบัติการพิเศษ (191) ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่นและเป็นกันเอง ณ ห้างเพชรหลีเสง บางลำพู